Media Converter - (8 รายการ)
Image ลด 5%
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC100CM) (Limited Lifetime)

สั่งซื้อเลย

1,455 บาท
1,530 ประหยัด 75 บ.

ประกัน ตลอดอายุการใช้งาน
10/100 / Media Converter Multi Mode/ Up to 2 km
Image ลด 5%
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC110CS) (Limited Lifetime)

สั่งซื้อเลย

1,455 บาท
1,530 ประหยัด 75 บ.

ประกัน ตลอดอายุการใช้งาน
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 20 km
Image ลด 5%
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC111CS) (Limited Lifetime)

สั่งซื้อเลย

1,620 บาท
1,700 ประหยัด 80 บ.

ประกัน ตลอดอายุการใช้งาน
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 20 km
Image ลด 5%
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC112CS) (Limited Lifetime)

สั่งซื้อเลย

1,620 บาท
1,700 ประหยัด 80 บ.

ประกัน ตลอดอายุการใช้งาน
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 20 km
Image ลด 4%
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS) (Limited Lifetime)

สั่งซื้อเลย

1,865 บาท
1,950 ประหยัด 85 บ.

ประกัน ตลอดอายุการใช้งาน
10/100/1000 / Media Converter Single-mode / Up to 15 km
Image ลด 5%
VDSL-II Converter (1-port) PLANET (VC-201A)

สั่งซื้อเลย

3,790 บาท
3,990 ประหยัด 200 บ.

ประกัน 3 ปี
Ethernet over VDSL2 Converter / 1 RJ45 / 1 VDSL2-RJ11 / 1 Phone-17a
Image ลด 8%
Media Converter PLANET(GT-806A15) 10/100/1000Base-T to 1000Base-LX (WDM) Media m

สั่งซื้อเลย

4,925 บาท
5,350 ประหยัด 425 บ.

ประกัน 9 ปี
10/100/1000 / Media Converter Single-mode / Up to 15 km
Image ลด 8%
Media Converter PLANET(GT-806B15) 10/100/1000Base-T to 1000Base-LX (WDM) Media m

สั่งซื้อเลย

5,950 บาท
6,500 ประหยัด 550 บ.

ประกัน 9 ปี
10/100/1000 / Media Converter Single-mode / Up to 15 km